Tom Clancy's HAWX Teaser1

โปรเจกอื่นๆนอกจากAnime Fansubที่เปิดให้โหลดได้ฟรี ลองเข้ามาดูกันได้เลยว่ามีอะไรบ้าง

Tom Clancy's HAWX Teaser1

Postโดย Beaver_XT เมื่อ Thu Jul 31, 2008 10:07 pm

Tom Clancy's HAWX Teaser1 ซับไทยโดยTunza!
Image

image by: Tunza!

เกมใหม่จากUbisoft ลงทั้งXbox360, PS3 และที่ขาดไม่ได้ PCครับ
กดเพื่อดาวน์โหลด

ข้อมูลเกมโดยTunza!
Tom Clancy's H.A.W.X
( H.A.W.X = High Altitude Warfare EXperimental Squadron )

ผู้ผลิต : Ubisoft , Ubisoft Romania
แนวเกมส์ : Flight
Platform : PC , X360 , PS3

Tom'Clancy HAWX เป็นเกมส์ใหม่ จากค่าย Ubisoft
เป็นเกมส์ขับเครื่องบินต่อสู้ซึ่งจะเกิดขึ้นในอนาคตอันใกล้เมื่อกองทัพของ US ได้ใช้ เทคโนโลยีอันก้าวหน้ากับเครื่องบินรบ
ซึ่งอ้างอิงจากความเป็นจริง เช่น F-22 Raptor ซึ่งยังไม่ประจำการจนถึงปี 2010
และ SU-47 ซึ่งตอนนี้ยังเป็นเครื่องบินต้นแบบของรัสเซียอยู่
หรือ EuroFighter Rafale ของสหพันธ์ยุโรปซึ่งยังอยู่ในการพัฒนา และเป็นลำที่อยู่ใน Trailer นี้ด้วย
ซึ่ง แต่ละลำก็จะมีจุดเด่นของตนเองทั้งการบังคับและอาวุธ
ซึ่งคาดว่าเกมส์นี้จะออกภายในต้นปี 2009
Image
Beaver_XT
Site Admin
Site Admin

ตอบ: 197
สมัครสมาชิก: Mon Jun 16, 2008 7:37 pm

Re: Tom Clancy's HAWX Teaser1

Postโดย Tunza เมื่อ Fri Aug 01, 2008 6:05 pm

งืม ....
นี่เป็นงานแรกของผมเลยนะครับเนี้ย
ผิดพลาดยังไงก็ขออภัยด้วยครับ
เชิญติชมกันให้เต็มที่เลยครับ ผมจะได้รับไปพัฒนาต่อไป
ฝากด้วยคร้าบ
Tunza!
- CSBrothers Rookiest Staff
- Bit@nime Rooky Member
- NFSClub-TH Rooky Moderator
สรุป เป็นแต่พวกมือใหม่ T_T
Image
Tunza
CS Brothers Staff
CS Brothers Staff

ตอบ: 61
สมัครสมาชิก: Wed Jul 09, 2008 8:27 pm

Postโดย bigate เมื่อ Sat Nov 08, 2008 6:30 pm

ขอผ่านครับ สำหรับผม ไม่เห็นจะน่าเล่นเลย ไม่โดนครับ ให้ฟรียังก็ไม่เอาดีกว่า.. ไม่เห็นจะน่าสนุก

เป็นกระจกสะท้อนให้น่ะครับ เผื่อจะได้อะไร จากการตอบแบบนี้ไป ;) หวังว่าคงไม่ลบ ถ้าใงก็รู้อยู่แก่ใจล่ะกัน
bigate
Member
Member

ตอบ: 1
สมัครสมาชิก: Sat Nov 08, 2008 9:24 am

Postโดย Beaver_XT เมื่อ Sun Nov 09, 2008 5:11 am

ไม่ลบหรอกครับ ก็ไม่เห้นจะทำอะไรผิดนี่ แค่แสดงแง่คิดเท่านั้นเอง

กลับมาที่เกม สำหรับผมแล้วยังไงก็จะลองเล่นดูก่อนน่ะครับ ลองแล้วค่อยว่ากัน บางเกมเค้าว่าสนุก ผมเล่นสักพักมึนหัวต้องปิดแล้วพักก็ยังมี ส่วนเกมขับเครื่องบินนี่.. ไม่ค่อยได้เล่นกะเค้าหรอก ยังไงเกมออกแล้วมาดูกันอีกทีครับ
Image
Beaver_XT
Site Admin
Site Admin

สมัครสมาชิก: Mon Jun 16, 2008 7:37 pm

Postโดย train-x3 เมื่อ Sun Mar 29, 2009 4:59 pm

ขอบคุณครับ

ชอบซับไทยมากเลย Vv*0*V b
(เพราะดูอย่างเดียวมันไม่รู้เรื่องไง!!!!)

อยากติดต่อทั่นให้ทำซับอื่นๆ ด้วยน่ะครับ จะได้ไหมคร้าบ~?

/thx
train-x3
Member
Member

ตอบ: 5
สมัครสมาชิก: Sun Mar 29, 2009 12:34 am

Postโดย Beaver_XT เมื่อ Sun Mar 29, 2009 5:23 pm

ได้ครับ ถ้ามีTrailer เรื่องไหน เกมไหนน่าสนใจ ก็ลองเสนอมาเลยครับ ทางเราจะเอาไปพิจารณากันดูครับ
Image
Beaver_XT
Site Admin
Site Admin

Postโดย elvina เมื่อ Wed May 08, 2013 9:52 pm

What is the process to obtain Digital Signature(DS) in INDIA? What are the classes of DS?

________
digital signature Microsoft
elvina
Member
Member

ตอบ: 460
สมัครสมาชิก: Sat Feb 04, 2012 6:42 pm

กลับไปหน้า Side Project & Other Download

ผู้ที่กำลัง online

ผู้ที่กำลังอ่าน forum นี้: สมาชิก ไม่มีสมาชิก และ ผู้เยี่ยมชม 0 คน